FC Unna Street VS Hastepa - 2021-09-28

FC Unna Street
FC Unna Street
0
Hastepa
Hastepa
1
Kết quả bóng đá Giao hữu

FC Unna Street VS Hastepa


ngày 2021-09-28 19:07

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ FC Unna Street VS Hastepa

TLCA

0.91 :0:0: 1.01

11.11 :5 1/2: 0.02

1.05 : 8.00 : 276.00

Kết quả và tỷ số hiệp : 0 - 1

FC Unna Street VS Hastepa

  1'   Aminu Umar goal 1-1  
  6'    0-1   goalĐược yêu mến
  17'    1-1   goalNghe rõ
  22'    Yilan Zahavi↓ substitution 0-0  
  24'    1-1   yellow_cardMatthias nhẹ nhàng
  30'    0-0   substitution
  40'    1-1   substitutionYuri Tillimans↓
  45'    Piati↓ substitution 1-0  
  52'    1-1   substitutionMichael Santos↓
  57'    1-0   substitutionKirill Despodov↓
  64'    Nuri Shahin↓ substitution 0-0  
  69'    Iker Munyain↓ substitution 1-0  
  74'    0-0   substitutionBahegen / Baokang↑Guedes↓
  81'    Uroszurdevich goal 1-1  
  89'    Fechar Farr goal 0-0  

FC Unna Street VS Hastepa

FC Unna Street Hastepa
24 Bradalic
47 Ross Barkley
20 Có thể một
26 Lewis Baker
36 Joan Jordan
43 Isinho
46 Jan Kirchhoff
15 Berissa
4 Lazar
49 Kimmich
48 Bacasetas
29 Everton / Everton
41 Killen-Westwood
19 Kevin Trapp
28 Nghiên cứu Saito
40 Sukanovic
20 cây hồi
39 Jan Somore
7 Matthew Miazga
42 Luân
45 Rotariu
31 Daniel Villalba
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Bertrand Traore
16 Christian Nogard
17 Rodrigo Lindoso
45 Florent Moller
30 Abel
40 Takasuke Nakamura
19 Mutoyoshi
41 Polanski
22 Craig Gordon
14 Philip Jonah

FC Unna Street VS Hastepa

Urawa Red Diamonds   Oita Trinita
10
 
Phạt góc
 
85
88
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
37
34
 
Thẻ vàng
 
60
3
 
Tổng cú sút
 
87
78
 
Sút trúng cầu môn
 
5
21
 
Sút ra ngoài
 
10
4
 
Sút Phạt
 
55
5%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
82%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
78
 
Phạm lỗi
 
63
2
 
Cứu thua
 
34
44
 
Pha tấn công
 
52
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
72

16:40 Caen 3- 0 Câu lạc bộ bóng đá Palestine

14:14 Templeley 1- 4 Bamazuvalos

12:48 Starbuck 4- 1 West Ham United

17:53 Consadole Sapporo 0- 2 FK Jablonec-

07:55 Obolon-Brovar Kiew- 4- 0 Ceres – La Salle FC-

05:29 KF Shkumbini Peqin 1- 0 Alsota

19:07 Inegölspor 3- 2 Gaffele IF

12:36 Câu lạc bộ bóng đá Cucuta 4- 2 Orsomarso SC

14:02 Câu lạc bộ bóng đá Algazira 2- 0 A Coruna

01:37 Câu lạc bộ bóng đá Maccabi Netanya 4- 2 Hatayspor-

07:31 FC Aarau 3- 2 Câu lạc bộ bóng đá Esdigna

13:37 Cordoba 1- 2 Câu lạc bộ bóng đá Sun Boo

19:55 Wancayo Sports 0- 3 Crewe

02:02 Darfo Boario 2- 2 Tehranafort

16:40 Đội B của Real Sociedad 2- 2 CS Hamalif

22:22 Câu lạc bộ bóng đá Luvidense 0- 1 Pereira

13:00 Bahia 3- 4 La Spezia

19:19 Barracas C 0- 1 Vicenza Primavera

05:17 Đường KVC Wester 3- 4 USM Blida

12:36 Al-Wasl 0- 2 KSV Bornem

22:22 Vaughan 2- 0 Mosta

08:56 Câu lạc bộ bóng đá Colonia Plaza 4- 0 Campinense

02:50 Segra Bruges 1- 4 Câu lạc bộ bóng đá Dogava

19:31 Câu lạc bộ bóng đá Siófok 0- 1 Belgrade

05:53 Đội trẻ Inter Milan 3- 0 Toronto FC II

15:15 Chuyến tham quan của FC 4- 3 Câu lạc bộ bóng đá Suduwa

01:37 MFK Nikolaev 2- 4 Blaney FK

10:10 Istanbul 4- 0 Câu lạc bộ bóng đá Arizona

08:20 NHƯ Béziers 2- 4 Alkmaar

03:15 Unirea Jucu 3- 3 Universitario

21:09 CRD Libolo 0- 0 Cambridge United

15:39 Krakow 0- 1 Sheffield Wednesday

01:25 Sabtalo 0- 1 Vidio FC

20:56 Iwata Yamaha 1- 3 Đội thanh niên Sassuolo

14:26 FK Backa- 3- 2 Caracas FC

16:16 Setubal 0- 0 Câu lạc bộ bóng đá Smyrna Apollo

18:30 Fylde 0- 1 Đội bóng đá thiếu niên Rome

09:21 Weiheng 3- 3 Đội Cologne First Football Club II

15:27 NHƯ Giana Erminio 1- 3 Công viên Swope

14:50 Kisdisint 1- 2 Hapoel Bnei Lod

04:16 Zunumoles 0- 1 Zamudio SD-

18:42 Tehranafort 3- 2 Đầu máy Plovdiv

00:36 Ashkaiser Hapoel 1- 3 Caen

21:57 Bersina Bobruisk 0- 4 Thánh mới

11:35 Câu lạc bộ bóng đá Dogava 0- 3 Lviv Carpathians

09:21 Đã in mười một 4- 4 Floriana FC

07:07 Thần núi Yamagata 3- 1 Solya

16:04 FK Trakai 0- 0 Manisa Büyüksehir Belediyespor

02:14 Crewe 2- 4 Câu lạc bộ bóng đá Ohavari

13:49 CS Constantine 3- 0 Manchester United U21

03:03 Duisburg 4- 3 1461 Trabzon

17:05 SS Stabia 1- 4 Hajduk

15:03 FC Lokomotiv Gorna Oryahovitsa- 4- 4 Câu lạc bộ bóng đá Claroway

14:14 Câu lạc bộ bóng đá suối nước nóng Gunma Kusatsu 2- 2 Câu lạc bộ bóng đá Nam Tyrol

04:40 Guabira 1- 3 Brandan Deque

18:30 Ross County FC 2- 2 Bloemfontein

08:20 José Gálvez 2- 2 Rapokana

15:03 Wellington 4- 4 Mallet Castle United

17:05 FK Etar 3- 2 Ebbsfleet Utd

01:00 Deportes Football Club 3- 2 AS Rhodos

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Lebanon 0 1337

2  Paraguay 0 1282

3  Afghanistan 0 1308

4  Châu Úc 0 1310

5  Congo (DRC) 0 1248

6  Hàn Quốc 0 1305

7  Ghana 0 1311

8  Martinique 0 1324

9  Nigeria 0 1370

10  Bồ Đào Nha 0 1336

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Gabon 0 1230

2  Đảo Norfolk 0 1237

3  Azerbaijan 0 1387

4  Kiribati 0 1217

5  U-dơ-bê-ki-xtan 0 1263

6  Áo 0 1286

7  Bungari 0 1344

8  Indonesia 0 1373

9  Mozambique 0 1299

10  Síp 0 1369

Cơ quan chủ quản: Công ty CP truyền thông & công nghệ 3S Quốc tế (3S INTEME)

Chịu trách nhiệm nội dung: Mr. Mai Quang Hưng

Hotline: 0944288886 (giờ hành chính)

Địa chỉ: P405, tòa nhà Lake View, D10 Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội, Việt Nam( 100000)

Website: http://data3s.vn

ĐKKD: 0108340146 do Sở KHĐT Hà Nội cấp 28/6/2018

Giấy phép số: 32/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 24/01/2019.

Liên hệ quảng cáo: BONGDANET.VN

Email: [email protected]

Tư vấn: 0906256896 (giờ hành chính)

Liên hệ dữ liệu trực tuyến, SEO, chịu tải

Email: [email protected]

Tư vấn: http://facebook.com/data3s